ข้อความ
ประวัติศาสตร์
Infinitive ตามด้วย to คือกริยาช่องท
Infinitive ตามด้วย to คือกริยาช่องที่ 1ที่ต้องมี to นำหน้ามีลักษณะการใช้
Infinitive ตามด้วย to คือกริยาช่องที่ 1ที่ต้องมี to นำหน้ามีลักษณะการใช้
0
/5000
ตรวจหาภาษา
กรีก
กันนาดา
กาลิเชียน
คลิงออน
คอร์สิกา
คาซัค
คาตาลัน
คินยารวันดา
คีร์กิซ
คุชราต
จอร์เจีย
จีน
จีนดั้งเดิม
ชวา
ชิเชวา
ซามัว
ซีบัวโน
ซุนดา
ซูลู
ญี่ปุ่น
ดัตช์
ตุรกี
ทมิฬ
ทาจิก
ทาทาร์
นอร์เวย์
บอสเนีย
บัลแกเรีย
บาสก์
ปัญจาป
ฝรั่งเศส
พาชตู
ฟริเชียน
ฟินแลนด์
ฟิลิปปินส์
ภาษาอินโดนีเซี
มองโกเลีย
มัลทีส
มาซีโดเนีย
มาราฐี
มาลากาซี
มาลายาลัม
มาเลย์
ม้ง
ยิดดิช
ยูเครน
รัสเซีย
ละติน
ลักเซมเบิร์ก
ลัตเวีย
ลาว
ลิทัวเนีย
สวาฮิลี
สวีเดน
สิงหล
สินธี
สเปน
สโลวัก
สโลวีเนีย
อังกฤษ
อัมฮาริก
อาร์เซอร์ไบจัน
อาร์เมเนีย
อาหรับ
อิกโบ
อิตาลี
อุยกูร์
อุสเบกิสถาน
อูรดู
ฮังการี
ฮัวซา
ฮาวาย
ฮินดี
ฮีบรู
เกลิกสกอต
เกาหลี
เขมร
เคิร์ด
เช็ก
เซอร์เบียน
เซโซโท
เดนมาร์ก
เตลูกู
เติร์กเมน
เนปาล
เบงกอล
เบลารุส
เปอร์เซีย
เมารี
เมียนมา (พม่า)
เยอรมัน
เวลส์
เวียดนาม
เอสเปอแรนโต
เอสโทเนีย
เฮติครีโอล
แอฟริกา
แอลเบเนีย
โคซา
โครเอเชีย
โชนา
โซมาลี
โปรตุเกส
โปแลนด์
โยรูบา
โรมาเนีย
โอเดีย (โอริยา)
ไทย
ไอซ์แลนด์
ไอร์แลนด์
กรีก
กันนาดา
กาลิเชียน
คลิงออน
คอร์สิกา
คาซัค
คาตาลัน
คินยารวันดา
คีร์กิซ
คุชราต
จอร์เจีย
จีน
จีนดั้งเดิม
ชวา
ชิเชวา
ซามัว
ซีบัวโน
ซุนดา
ซูลู
ญี่ปุ่น
ดัตช์
ตุรกี
ทมิฬ
ทาจิก
ทาทาร์
นอร์เวย์
บอสเนีย
บัลแกเรีย
บาสก์
ปัญจาป
ฝรั่งเศส
พาชตู
ฟริเชียน
ฟินแลนด์
ฟิลิปปินส์
ภาษาอินโดนีเซี
มองโกเลีย
มัลทีส
มาซีโดเนีย
มาราฐี
มาลากาซี
มาลายาลัม
มาเลย์
ม้ง
ยิดดิช
ยูเครน
รัสเซีย
ละติน
ลักเซมเบิร์ก
ลัตเวีย
ลาว
ลิทัวเนีย
สวาฮิลี
สวีเดน
สิงหล
สินธี
สเปน
สโลวัก
สโลวีเนีย
อังกฤษ
อัมฮาริก
อาร์เซอร์ไบจัน
อาร์เมเนีย
อาหรับ
อิกโบ
อิตาลี
อุยกูร์
อุสเบกิสถาน
อูรดู
ฮังการี
ฮัวซา
ฮาวาย
ฮินดี
ฮีบรู
เกลิกสกอต
เกาหลี
เขมร
เคิร์ด
เช็ก
เซอร์เบียน
เซโซโท
เดนมาร์ก
เตลูกู
เติร์กเมน
เนปาล
เบงกอล
เบลารุส
เปอร์เซีย
เมารี
เมียนมา (พม่า)
เยอรมัน
เวลส์
เวียดนาม
เอสเปอแรนโต
เอสโทเนีย
เฮติครีโอล
แอฟริกา
แอลเบเนีย
โคซา
โครเอเชีย
โชนา
โซมาลี
โปรตุเกส
โปแลนด์
โยรูบา
โรมาเนีย
โอเดีย (โอริยา)
ไทย
ไอซ์แลนด์
ไอร์แลนด์
จาก:
-
เป็น:
-
ผลลัพธ์ (
อังกฤษ
) 1:
[สำเนา]
คัดลอก!
To Infinitive verb is followed by channel 1 must be used to prefix styles.
การแปล กรุณารอสักครู่..
ผลลัพธ์ (
อังกฤษ
) 2:
[สำเนา]
คัดลอก!
Infinitive followed by the verb to channel that one must look ahead to use.
การแปล กรุณารอสักครู่..
ผลลัพธ์ (
อังกฤษ
) 3:
[สำเนา]
คัดลอก!
Infinitive followed by to is verb 1 channel to have to preceded the use.
การแปล กรุณารอสักครู่..
ภาษาอื่น ๆ
English
Français
Deutsch
中文(繁体)
日本語
한국어
Español
Português
Русский
Italiano
Nederlands
Ελληνικά
العربية
Polski
Català
ภาษาไทย
Svenska
Dansk
Suomi
Indonesia
Tiếng Việt
Melayu
Norsk
Čeština
فارسی
การสนับสนุนเครื่องมือแปลภาษา:
กรีก
,
กันนาดา
,
กาลิเชียน
,
คลิงออน
,
คอร์สิกา
,
คาซัค
,
คาตาลัน
,
คินยารวันดา
,
คีร์กิซ
,
คุชราต
,
จอร์เจีย
,
จีน
,
จีนดั้งเดิม
,
ชวา
,
ชิเชวา
,
ซามัว
,
ซีบัวโน
,
ซุนดา
,
ซูลู
,
ญี่ปุ่น
,
ดัตช์
,
ตรวจหาภาษา
,
ตุรกี
,
ทมิฬ
,
ทาจิก
,
ทาทาร์
,
นอร์เวย์
,
บอสเนีย
,
บัลแกเรีย
,
บาสก์
,
ปัญจาป
,
ฝรั่งเศส
,
พาชตู
,
ฟริเชียน
,
ฟินแลนด์
,
ฟิลิปปินส์
,
ภาษาอินโดนีเซี
,
มองโกเลีย
,
มัลทีส
,
มาซีโดเนีย
,
มาราฐี
,
มาลากาซี
,
มาลายาลัม
,
มาเลย์
,
ม้ง
,
ยิดดิช
,
ยูเครน
,
รัสเซีย
,
ละติน
,
ลักเซมเบิร์ก
,
ลัตเวีย
,
ลาว
,
ลิทัวเนีย
,
สวาฮิลี
,
สวีเดน
,
สิงหล
,
สินธี
,
สเปน
,
สโลวัก
,
สโลวีเนีย
,
อังกฤษ
,
อัมฮาริก
,
อาร์เซอร์ไบจัน
,
อาร์เมเนีย
,
อาหรับ
,
อิกโบ
,
อิตาลี
,
อุยกูร์
,
อุสเบกิสถาน
,
อูรดู
,
ฮังการี
,
ฮัวซา
,
ฮาวาย
,
ฮินดี
,
ฮีบรู
,
เกลิกสกอต
,
เกาหลี
,
เขมร
,
เคิร์ด
,
เช็ก
,
เซอร์เบียน
,
เซโซโท
,
เดนมาร์ก
,
เตลูกู
,
เติร์กเมน
,
เนปาล
,
เบงกอล
,
เบลารุส
,
เปอร์เซีย
,
เมารี
,
เมียนมา (พม่า)
,
เยอรมัน
,
เวลส์
,
เวียดนาม
,
เอสเปอแรนโต
,
เอสโทเนีย
,
เฮติครีโอล
,
แอฟริกา
,
แอลเบเนีย
,
โคซา
,
โครเอเชีย
,
โชนา
,
โซมาลี
,
โปรตุเกส
,
โปแลนด์
,
โยรูบา
,
โรมาเนีย
,
โอเดีย (โอริยา)
,
ไทย
,
ไอซ์แลนด์
,
ไอร์แลนด์
, การแปลภาษา.
Downturn
7 รับบิลจากบริษัท ทีโอที จำกัด (มหาชน) เ
instruction for floating control of elec
global
การออกแบบเสื้อผ้าไหม
The Iph current depends on several facto
ความเป็นผู้นำในกลุ่มผลิตภัณฑ์ตู้เย็นแบบไ
Don"t take the car?
alien enter investment promotion act 49%
มึงกระจอกสิ้นดี
Send emails
มันคงจะต้องใช้เวลาพอสมควร
The Iph current depends on several facto
ฉันขอปิดเครื่อง
ข่าว : เลือกรับสมัครงานมหาลัยดังA : พวกน
ฉันไปคนเดียวTrip
Then applied to the substrate Interdigit
the definition of working conditions has
The concept describes how organizational
Accept
ราคา180 บาท อ่านว่า
The animal-many of diverse gene pools-se
ประเพณีปังกัตเป็นประเพณีของชาวซิกข์ แต่ป
ฉันไปคนเดียวTrip
Copy
right
©2026
I Love Translation
. All reserved.
E-mail: